1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 101 đến 110 của 110

Chủ đề: Thảo luận chạy song mã servo

Thợ bậc 5
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 37 lần
           ở 34 bài viết
    Một ông thì chuyển từ cơ khí xe đạp sang cơ khí chính xác, một ông thì điện dân dụng chuyên đi đấu bóng đèn với là công tắc chuyển sang điện công nghiệp, điều khiển. Ông vẫn từng phán hùng hồn là động cơ 1 chiều được thiết kế để chạy 1 chiều, may mà mấy thằng tây lông nó không biết tiếng việt chứ nó mà biết thì nhục.

Sì pam mờ Tuấn's Avatar
    Đang ở
    Hà lội phố :)
    Cám ơn
    1,321
    Được cám ơn 1,933 lần
           ở 883 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi hanasimitai Xem bài viết
    Bố mày éo chơi hàng chế với hàng tàu hiểu chưa con.
    Một ông thì chuyển từ cơ khí xe đạp sang cơ khí chính xác, một ông thì điện dân dụng chuyên đi đấu bóng đèn với là công tắc chuyển sang điện công nghiệp, điều khiển. Ông vẫn từng phán hùng hồn là động cơ 1 chiều được thiết kế để chạy 1 chiều, may mà mấy thằng tây lông nó không biết tiếng việt chứ nó mà biết thì nhục.
    Bác show hàng lên cho bà con xem bác làm được những gì rồi nào. Đến giờ em mới chỉ thấy bác nói chứ chưa thấy bác làm.

Bác không chơi hàng chế, không chơi hàng tàu, vậy bác mua máy mới để dùng, hay mua máy bãi ?
    Bác mua cho bác dùng, hay ông chủ bác mua ?
    Thanh niên quê em chỉ lấy vợ là nhanh

Nam Sờ Pín
    Cám ơn
    1,712
    Được cám ơn 3,655 lần
           ở 2,275 bài viết
    Anh em đừng phí sức với hentai làm gì nữa , hắn cố tình nói như thế và làm như thế để cho tất cả anh em khẳng định điều Mark Twain nói luôn luôn đúng .

Nhắc lại lần nữa đi chổ khác chơi đi bác Hentai , đầu cần đổi cái nick từ marl sang hentai làm gì cho nó bất ngờ ... toàn ba láp ba xàm lên thợ bậc 4 tốn tiền người khác dễ sợ.... về nhà chơi với sợi dây thun đi ( dây chun ngoài bắc hay nói )
    Lần sửa cuối bởi Nam CNC, ngày 06-10-2016 lúc 11:53:55 AM.
    Nguyễn Hoàng Nam
    n_h_n2002@yahoo.com DT: 0908415648

Thợ cả Bongmayquathem's Avatar
    Đang ở
    Buôn Ma Thuột City
    Cám ơn
    622
    Được cám ơn 302 lần
           ở 205 bài viết
    Đúng là lão hentai này ba xàm ba láp quá. Đọc từ đầu đến cuối chỉ thấy hắn dùng toàn lời lẽ khiêu khích. Không có ý tốt.
    Không đóng góp đc j mà toàn bàn lùi. ích kỷ.
    Lần sửa cuối bởi Bongmayquathem, ngày 06-10-2016 lúc 12:09:41 PM.

Thợ bậc 6 CKD's Avatar
    Cám ơn
    1,733
    Được cám ơn 5,322 lần
           ở 2,595 bài viết
    Hehe... chẵng chấp làm gì...
    Vì mấy thằng mọt sách, một số trong đó làm được éo gì mà chấp. Motor DC khi thiết kế để chạy tốt ở một chiều nó khác cái gì?.. mấy con mọt thường tin vào sách vở.. nên nó không tin thự tế cũng bình thường.
    Tui đây cũng chẵng rãnh để mà chứng minh mấy cái đó cho mệt. Mà tui cũng chẵng phát minh ra cái vụ đó, mấy thằng tây ăn ở không nó ngồi nó chứng minh ấy, cả lý thuyết lẫn kiểm chứng thực tế. Vậy nên nếu nó mà đọc được cái đó, nó mừng vì cũng có người đủ trình để hiểu nó.

Mới đọc qua câu của ai.. đừng cãi nhau với thằng ngu vì nó sẽ làm mình ngu như nó.
    Nên em sẽ không cãi nữa . Vậy nhé.

Ngu hay khôn thì không tự mồm nói ra mà người khác tin. Vì phần lớn người đều có não, chỉ một số ít là không có hoặc bỏ quên đâu đó.
    Chúc cả nhà vui nhá!
    DT: O7837277II - CKD's Youtube Channel - Facebook - Tổng hợp chủ đề
    17 ds 3, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, tp.HCM

Thợ bậc 6 CKD's Avatar
    Cám ơn
    1,733
    Được cám ơn 5,322 lần
           ở 2,595 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Tuấn Xem bài viết
    Bác show hàng lên cho bà con xem bác làm được những gì rồi nào. Đến giờ em mới chỉ thấy bác nói chứ chưa thấy bác làm.

Bác không chơi hàng chế, không chơi hàng tàu, vậy bác mua máy mới để dùng, hay mua máy bãi ?
    Bác mua cho bác dùng, hay ông chủ bác mua ?
    Bác cứ hỏi thừa.. em đã nói là tầm này.. giỏi lắm chỉ là thợ. Tệ hơn là vất vưởng đâu đó với đống PDF trên mạng thôi, thực tế con motor thế nào còn chưa chắc đã sờ được vào. Nên làm gì có hình hay ảnh mà show. Không biết chừng tức cái cửa mình.. lụm vài cái ảnh trên nét quăng lên để lòe thiên hạ ấy chứ.

Trích dẫn Gửi bởi Bongmayquathem Xem bài viết
    Đúng là lão hentai này ba xàm ba láp quá. Đọc từ đầu đến cuối chỉ thấy hắn dùng toàn lời lẽ khiêu khích. Không có ý tốt.
    Không đóng góp đc j mà toàn bàn lùi. ích kỷ.
    Ích kỷ hay thật ra là không biết gì.. nên làm sao mà bàn tiến được bác. Chắc chỉ tự kỷ với mớ tài liệu thôi, mà chắc cũng không nhiều.. lụm được, và đọc hiểu có vài trang nên show lên vài trang để lòe ấy mà.

Mà biết đâu bác ấy đang dùng chiêu khích tướng, để anh em nóng mũi, show lên để học lóm không chừng.
    Hí hí... em biết tỏng rồi...
    DT: O7837277II - CKD's Youtube Channel - Facebook - Tổng hợp chủ đề
    17 ds 3, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, tp.HCM

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    26
    Được cám ơn 383 lần
           ở 281 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Nam CNC Xem bài viết
    Anh em đừng phí sức với hentai làm gì nữa , hắn cố tình nói như thế và làm như thế để cho tất cả anh em khẳng định điều Mark Twain nói luôn luôn đúng .

Nhắc lại lần nữa đi chổ khác chơi đi bác Hentai , đầu cần đổi cái nick từ marl sang hentai làm gì cho nó bất ngờ ... toàn ba láp ba xàm lên thợ bậc 4 tốn tiền người khác dễ sợ.... về nhà chơi với sợi dây thun đi ( dây chun ngoài bắc hay nói )
    dây chun là dây gì má ................. éo bik
    lh: Nam 0989 050 650

Thợ bậc 5
    Đang ở
    Nam Dinh
    Cám ơn
    41
    Được cám ơn 20 lần
           ở 19 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi h-d Xem bài viết
    ngoài lề một tý, cụ cần 1 cặp 400w thì báo em nhé. đang có 1 cặp 400w Samsung, nếu cụ thích combo song mã lắp luôn cho nó em cũng có luôn kaka
    Mình cũng xin ngoài lề 1 tý, bác nào đã tuning Samsung cho em xin file *prm tham khảo với.
    Phạm Ngọc Hân - Mobile: 0917001010(Zalo) - 0972301010
    Email: ledngochan@yahoo.com - ngochanled@gmail.com
    Facebook: Ledngochan, fanpage
    Website:http://ledngọchân.vn/

Thợ bậc 7
    Đang ở
    HCM
    Cám ơn
    88
    Được cám ơn 184 lần
           ở 145 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi CKD Xem bài viết
    Hehe... chẵng chấp làm gì...
    Vì mấy thằng mọt sách, một số trong đó làm được éo gì mà chấp. Motor DC khi thiết kế để chạy tốt ở một chiều nó khác cái gì?.. mấy con mọt thường tin vào sách vở.. nên nó không tin thự tế cũng bình thường.
    Tui đây cũng chẵng rãnh để mà chứng minh mấy cái đó cho mệt. Mà tui cũng chẵng phát minh ra cái vụ đó, mấy thằng tây ăn ở không nó ngồi nó chứng minh ấy, cả lý thuyết lẫn kiểm chứng thực tế. Vậy nên nếu nó mà đọc được cái đó, nó mừng vì cũng có người đủ trình để hiểu nó.

Mới đọc qua câu của ai.. đừng cãi nhau với thằng ngu vì nó sẽ làm mình ngu như nó.
    Nên em sẽ không cãi nữa . Vậy nhé.

Ngu hay khôn thì không tự mồm nói ra mà người khác tin. Vì phần lớn người đều có não, chỉ một số ít là không có hoặc bỏ quên đâu đó.
    Chúc cả nhà vui nhá!
    Dòng màu đen hình như nguyên văn của nó là:

"Never argue with stupid people, they will drag you down to their level and then beat you with experience". - Mark Twain
    HCM , 0945 ba nhăm 3577
    Đ/Chỉ, STK: SMS để biết thêm chi tiết. Tks

Thợ bậc 6
    Cám ơn
    207
    Được cám ơn 222 lần
           ở 108 bài viết
    Mấy nay đưa vợ con về quê ông bà nhạc nên mất sóng, trở về nhà bị chí cốt kéo đi nhừ lun. Ko bít chiều ăn nhằm gì giờ này 3h sáng mà phải đi "bứt cỏ" ngồi ê mong muốn chít, lại bị "mẳn cúi hài dòn khiếu khiếu chọ"

Dạy người khác làm éo gì. về nhà lo mà day vợ con đi.
    Dạy à. Ko dám đâu! Tôi cũng học lóm người này rồi chia chác người nọ thôi. Ko như ai kia, ích kỷ nhỏ nhen như mèo ỉa. (Muốn biết mèo ỉa sao thì tra gugo)
    Người ta hả. Tôi cũng người như ae đây thôi, thăm hỏi trao đổi để thắc chặt tình người ấy mà. Ko như ai kia, người ko làm mà làm hentai. (Cái tên này ai đặt mà phong phú nhể)
    Làm éo gì hử? Xin lỗi! Tôi ko quen dùng từ ngữ thế nơi công cộng, ngượng chết được. Ko như ai kia lại là sở thich.
    Về nhà à? Diễn đàn là ngôi nhà thứ 2 của tôi, cớ gì phải đi. Về nhà phải là you! ở đây ko ai đón tiếp. Về nhà đóng cửa tự kỷ đi! You nghĩ đây là vựa ve chay mừ. Bởi người ta thường nói, trong đầu chứa cái gì thì nghĩ cái đấy. Cũng mai ở đây chưa bị nghĩ là đóng rác hay đóng ccc.
    Dạy vợ có mẹ vợ lo. Bản chất như you làm gì có vợ mà hiểu.
    Dạy con thì có vợ lo. Ko vợ lấy đâu ra con mà biết, you xin con rơi chưa chắc ai cho.

Thôi "bứt cỏ" xong rồi, cũng được đóng. Mong ba cái cỏ dại này đừng mọc lại cho sạch diễn đàn. À bữa nào đi "bứt cỏ" rãnh tay tôi bói tướng cho mà nghe, bói ko trúng tôi thua 1 trẹo.
    Luyện mario trên đt mà trích từng cảnh ê mong quá

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. Thảo luận về cách vẽ trong Solidworks
    Bởi CKD trong diễn đàn Phần mềm CAD, CAM và các tiện ích
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 02-08-2016, 06:20:49 PM
  2. Thảo luận về visme dài cho máy lớn.
    Bởi iamnot.romeo trong diễn đàn Vít me, thanh răng, ray trượt, trục trượt, vòng bi, gối đở...
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 15-06-2016, 09:55:18 PM
  3. Thảo luận cấp chính xác ray, visme và ứng dụng của nó.
    Bởi Nam CNC trong diễn đàn Vít me, thanh răng, ray trượt, trục trượt, vòng bi, gối đở...
    Trả lời: 35
    Bài viết cuối: 11-05-2016, 12:46:50 AM
  4. Thảo luận về artcam nâng cao
    Bởi ABCNC trong diễn đàn Phần mềm ART
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-03-2016, 10:32:16 PM
  5. Thảo Luận: Các loại Tools dùng cho gia công chính xác
    Bởi viettools trong diễn đàn Máy phay CNC
    Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 03-02-2016, 10:55:22 AM