1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 53 của 53

Chủ đề: Tư vấn mua máy Plasmas

Thợ bậc 3
    Cám ơn
    9
    Được cám ơn 30 lần
           ở 22 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi hancatemc.com Xem bài viết
    Vì công việc quá bận rộn nên lâu lâu mình mới ghé thăm diễn đàn, mình thấy mọi người bàn tán rất sôi nổi. Tuy nhiên có 1 điều mình thấy là, các nội dung tư vấn ở đây không vì giúp ích người hỏi mà nó mang hơi hướng cá nhân và nói xấu đối thủ. Và bạn chính là 1 trong số đó. Có mấy vấn đề mình xin nói như sau:
    1. Rất cảm ơn bạn đã đánh giá cao bên mình là "đang làm mưa làm gió trên thị trường". Tuy nhiên số lượng mỗi tháng bên mình bán ra cũng chỉ khoảng hơn chục máy CNC thôi, còn khá nhiều đơn vị khác có thể cao hơn con số đó mà bạn không biết. Và so với thị trường, máy bên mình bán không hề rẻ (và đương nhiên là các hãng sản xuất khác nhau thì mọi sự so sánh đều là khập khiểng)
    2. Bên mình có bán cho Mr THuận 01 máy mini 1 ray: http://www.hancatemc.com/may-cat-cnc-mini-emc-n343.html. Hiện giờ là giám đốc công ty của bạn: Phúc Nghi (mình mới biết). Và đương nhiên bên mình đã đào tạo và chuyển giao công nghệ cho các bạn, và bạn vẫn đăng bài aloxo lên Facebook để khoe sản phẩm, mình thấy các bạn hài lòng về số tiền bỏ ra để mua máy đó chứ?
    Đính kèm 30516Đính kèm 30517Đính kèm 30518Đính kèm 30519
    (bạn đừng nói là không phải máy bên mình cắt nhé)
    3. Máy bên mình phù hợp với nhiều người sao? (nếu vì máy rẻ thì bạn nhầm to) Vì bên mình có rất nhiều loại máy, tùy vào đối tượng khách hàng họ có nhu cầu đến đâu và họ có bao nhiêu tiền. Quan trọng nhất là bỏ ra ít tiền nhất mà vẫn đáp ứng được công việc. Có những khách hàng bên mình, họ đầu tư tới những 3,4 hay 6 máy CNC của EMC là điều bình thường. VÌ sao? Vì ban đầu họ không có tiền để đầu tư máy đắt tiền, họ phải đầu tư máy nhỏ, có nhiều việc hơn, rồi đến máy to hơn,lại có nhiều việc hơn và to hơn nữa. Trong khi người khác chờ có tiền, chạy vạy vay vốn để đầu tư máy đắt tiền, máy to máy lớn, thì anh ta đã đủ sức để có thể mở rộng quy mô sx, nâng cấp thiết bị. Bạn xem đây tham khảo: https://www.facebook.com/maycatcnc/p...42400685942945 . CHỉ chưa tới 2 năm khởi nghiệp, trong khi ngưới khác còn loay hoay chưa biết chọn máy nào, thì giờ anh ta đã đc tạm gọi là "triệu phú".
    4. Một số các phân tích của bạn ở phía sau có cái nhìn thiển cận. Không biết bạn đã ráp được bao nhiêu máy? Sản phẩm bạn đưa ra thị trường để thị trường đón nhận và kiểm chứng được bao nhiêu ngày? để bạn có thể tự tin mà kết luận thế nào là tốt và không tốt? Bạn đã từng tiếp xúc với máy cắt CNC EMC Pro hay những dòng công nghiệp cỡ lớn chưa? Nếu chưa, bạn hãy sang công ty VIET HAN ENGINEERING CO., LTD, ngay sát vách nhà bạn để biết thế nào là máy cao cấp nhé.
    Cắt thép đen:
    Đính kèm 30520Đính kèm 30521Đính kèm 30522Đính kèm 30523Đính kèm 30524Đính kèm 30525Đính kèm 30526Đính kèm 30527Đính kèm 30528
    Inox 304:
    Đính kèm 30529Đính kèm 30530Đính kèm 30531Đính kèm 30532
    Bạn chưa từng sử dụng CNC EMC-2060,CNC EMC-2060GSE,CNC EMC-2570GSE, CNC EMC-3380Pro...đúng không? Vậy nên nếu có nhận xét thì hãy để các khách hàng - những người đã từng sử dụng máy của EMC nhận xét nhé!
    5. Nếu bạn muốn gây dựng niềm tin cho khách hàng, hãy tự khẳng định bằng chất lượng và dịch vụ của mình, khách hàng họ sẽ tìm tới. Và việc đầu tiên là chỉ nên nói những gì mình biết và trên website công ty bạn, không nên lấy ảnh máy của mình để đăng lên, và hãy dừng việc coppy các thông tin từ web: http://www.hancatemc.com/may-cat-cnc-ng12.html của mình. Vì máy của mình khác hoàn toàn với máy của bạn. Và mình cũng không có thời gian để đôi co.

Các bạn trong diễn đàn thân mến! Mình mong muốn diễn đàn này là nơi để giao lưu , học hỏi và chia sẻ kinh nghiệm giữa các thành viên với nhau. CHứ đừng để diễn đàn thành nơi cho người khác vụ lợi các nhân. Trân trọng!
    Chắc bác quá nhạy cảm. Tất cả những gì tôi nói đều là mong muốn người dùng chọn được máy phù hợp. Có thể vì thế mà động chạm đến bác. Tuy nhiên, trong kinh doanh ta phải chấp nhận những điều này.
    1. Trước khi chúng tôi thành lập ra công ty hiện nay thì bạn tôi đã mua của bên bác con máy mini 1 ray. Chúng tôi không hề hài lòng với con máy này đâu bác nhé. Chỉ là lỡ mua rồi thì biết làm sao ? Lúc đấy bạn tôi chưa biết gì về máy này nên đã phải mua với giá hơn 70tr. Trong khi hiện nay chúng tôi phân phối chưa đến 50tr. Vậy cuối cùng ai là người được lợi ?
    2. Khi mua hàng, người tiêu dùng cần được so sánh. Người tiêu dùng đôi khi không hiểu hết được tình năng của máy, những gì cấu thành nên máy. Cho nên có người chỉ ra cho họ những điều đấy là tôt.Mọi sự so sánh chỉ là khập khiễng khi ta đặt chúng ở khác phân khúc. Tại sao tôi lại không nói đến máy Sơn Vũ hay những đơn vị khác làm máy giá cao hơn mà chỉ so sánh với dòng bình thường bên bác. Là vì máy tôi cũng cùng phân khúc.
    3. Bạn tôi mua máy của bác và được hướng dẫn sử dụng máy là điều đương nhiên. Còn việc tôi chế tạo được máy không nhờ công của bác đâu nhé.
    4. Việc bác bán được nhiều máy là thật. Và bán được nhiều hay ít không phụ thuộc hết vào chất lượng máy bên bác thế nào. Mà nó phụ thuộc nhiều yếu tố khác như makerting...Những công ty nhỏ như chúng tôi đang yếu về cái này. Bác bán được nhiều máy, bác có tiềm lực để có điều kiện test những bộ máy, bộ nguồn chất lượng. Có nhiều cái để show thế thôi.
    5. Thông tin tôi đăng trên Website bác lấy cơ sở gì mà bảo là của bác ? Hình ảnh tôi searh goole cái là ra. Bác có đăng ký bảo hộ hình ảnh này không. Bao nhiêu trang khác cũng đăng thông tin thế này. Bây giờ biết xuất xứ nó là của ông nào. Rồi ông nào cũng nhận là của mình thì cũng đúng. Tôi dùng bộ điều khiển như bên bác thì tính năng của máy tôi cũng như vậy. Sao lại khác được. Hay bác bắt tôi phải viết câu từ khác đi ?
    Cuồi cùng, tôi cũng chẳng muốn đôi co với bác thêm nữa. Việc bác bác làm. Việc tôi tôi làm. Tôi nói ra những điều trên để người khác tránh hiểu lầm thôi. Vì không nói người ta lại cho là như vậy

Thợ bậc 6
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 69 lần
           ở 54 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi haianhelectric Xem bài viết
    Nhầm nhé bạn, tôi cắt thép ngập trong nước không hề cong vênh nhé+ nguồn hypertherm cắt xong không có ba via luôn, thậm chí không cần phải mài nhé. Máy đột vẫn có vết, khi hàn ghép mối phải sửa cũng mết lắm.
    Mình chưa từng thấy nơi nào làm tủ điện chuyên nghiệp mà dùng plasma để cắt, đục lỗ. Kể cả mìn đã đi cắt laze rồi luôn. Lem nhem khó chịu lắm. Máy đột mà đột xong phải sửa mới hàn đc thì máy đểu rồi.
    sđt: 01676.474.525
    gmail: ductaidt07@gmail.com

3. Thành viên đã cám ơn cuibaptiensinh cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    26
    Được cám ơn 383 lần
           ở 281 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi cuibaptiensinh Xem bài viết
    Mình chưa từng thấy nơi nào làm tủ điện chuyên nghiệp mà dùng plasma để cắt, đục lỗ. Kể cả mìn đã đi cắt laze rồi luôn. Lem nhem khó chịu lắm. Máy đột mà đột xong phải sửa mới hàn đc thì máy đểu rồi.
    thấy mấy thằng lớn nó tính toán thế này (tây hay ta đều thế), nếu sp chưa tới 1000 thì cắt laser hiệu quả hơn, hoặc chi tiết quá phức tạp thì phải quất laser.

laser cắt lem nhem nhiều lý do. nhưng ko thể phụ nhận rằng laser ngày càng cướp việc của đột cnc
    lh: Nam 0989 050 650

5. Thành viên đã cám ơn terminaterx300 cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 3 hancatemc.com's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội, Việt Nam
    Cám ơn
    8
    Được cám ơn 26 lần
           ở 12 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi mr.trinhly Xem bài viết
    Chắc bác quá nhạy cảm. Tất cả những gì tôi nói đều là mong muốn người dùng chọn được máy phù hợp. Có thể vì thế mà động chạm đến bác. Tuy nhiên, trong kinh doanh ta phải chấp nhận những điều này.
    1. Trước khi chúng tôi thành lập ra công ty hiện nay thì bạn tôi đã mua của bên bác con máy mini 1 ray. Chúng tôi không hề hài lòng với con máy này đâu bác nhé. Chỉ là lỡ mua rồi thì biết làm sao ? Lúc đấy bạn tôi chưa biết gì về máy này nên đã phải mua với giá hơn 70tr. Trong khi hiện nay chúng tôi phân phối chưa đến 50tr. Vậy cuối cùng ai là người được lợi ?
    2. Khi mua hàng, người tiêu dùng cần được so sánh. Người tiêu dùng đôi khi không hiểu hết được tình năng của máy, những gì cấu thành nên máy. Cho nên có người chỉ ra cho họ những điều đấy là tôt.Mọi sự so sánh chỉ là khập khiễng khi ta đặt chúng ở khác phân khúc. Tại sao tôi lại không nói đến máy Sơn Vũ hay những đơn vị khác làm máy giá cao hơn mà chỉ so sánh với dòng bình thường bên bác. Là vì máy tôi cũng cùng phân khúc.
    3. Bạn tôi mua máy của bác và được hướng dẫn sử dụng máy là điều đương nhiên. Còn việc tôi chế tạo được máy không nhờ công của bác đâu nhé.
    4. Việc bác bán được nhiều máy là thật. Và bán được nhiều hay ít không phụ thuộc hết vào chất lượng máy bên bác thế nào. Mà nó phụ thuộc nhiều yếu tố khác như makerting...Những công ty nhỏ như chúng tôi đang yếu về cái này. Bác bán được nhiều máy, bác có tiềm lực để có điều kiện test những bộ máy, bộ nguồn chất lượng. Có nhiều cái để show thế thôi.
    5. Thông tin tôi đăng trên Website bác lấy cơ sở gì mà bảo là của bác ? Hình ảnh tôi searh goole cái là ra. Bác có đăng ký bảo hộ hình ảnh này không. Bao nhiêu trang khác cũng đăng thông tin thế này. Bây giờ biết xuất xứ nó là của ông nào. Rồi ông nào cũng nhận là của mình thì cũng đúng. Tôi dùng bộ điều khiển như bên bác thì tính năng của máy tôi cũng như vậy. Sao lại khác được. Hay bác bắt tôi phải viết câu từ khác đi ?
    Cuồi cùng, tôi cũng chẳng muốn đôi co với bác thêm nữa. Việc bác bác làm. Việc tôi tôi làm. Tôi nói ra những điều trên để người khác tránh hiểu lầm thôi. Vì không nói người ta lại cho là như vậy
    Xin trả lời với bạn như sau:
    1. Bạn không hài lòng về máy CNC EMC 1530 của chúng tôi? Sao bạn vẫn lên facebook của bạn để khoe các sản phẩm cắt ra từ nó? Và đương nhiên 1 lẽ là: bạn mua máy của tôi về,giờ bạn cũng làm ra máy để bán, đương nhiên là bạn sẽ không bao giờ bạn đi khen máy của người khác tốt cả. Điều này chắc là đúng nhỉ???

2. Bạn hãy đi hỏi các khách hàng đã từng sử dụng máy của EMC xem họ phản hồi như thế nào? Tại sao họ mua 1, rồi 2, rồi 3, rồi 4...vv? Mà số lượng khách hàng mua trên 2 máy CNC EMC là không hề nhỏ nhé bạn. Theo bạn lý do vì sao? vì chúng tôi makerting tốt chăng? Sai bét nhé. Nếu máy không đáp ứng được nhu cầu, không tư vấn cho khách hàng loại máy phù hợp với công việc, không giúp khách hàng khai thác tốt, dịch vụ sau bán hàng không tốt thì may mắn lắm cũng chỉ chộp dật được 1 vài máy. Mình nhắc lại lần nữa nhé: "máy của chúng tôi tốt hay xấu thế nào thì hãy để cho khách hàng của EMC - những người đã từng sử dụng máy của EMC nhận xét"
    Bạn đánh giá chất lượng bằng việc bóc tách nó ra xem có những gì, rồi cộng giá thành linh kiện lại, rồi bảo nó đắt hay rẻ, rồi so sánh nó tốt hay xấu...Nói vậy chắc cái điện thoại Samsung A8 10tr thua con đt Vivo 5tr mất.
    Trong kinh doanh mình thích nhất câu: "hãy nghe những gì họ làm, đừng nghe những gì họ nói", đấy là lí do mình càng ngày càng bán đc nhiều máy đấy.
    3. Có thể bạn seach google để coppy hình ảnh hay bài viết từ các nguồn khác, nhưng hình ảnh gốc trên website cty bạn là của mình nhé. Vậy nên bạn hãy nên gỡ nó xuống. Video đây, nếu cần nhiều cái khác nữa, mình có thể cung cấp:

Mình cũng sẽ dừng chủ đề này tại đây và không viết thêm nữa. Vì sẽ tốt hơn nếu giành thời gian vào viêc khác! Thân!
    Lần sửa cuối bởi hancatemc.com, ngày 13-01-2017 lúc 02:27:37 PM.
    Nguồn Plasma Thermal Dynamics-USA chuyên dùng cho cắt CNC. Đt: 0989979137

Thợ bậc 5
    Cám ơn
    75
    Được cám ơn 177 lần
           ở 72 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi cuibaptiensinh Xem bài viết
    Đây , sản phẩm máy laser tiền tỷ nhé:
    Click vào ảnh để xem ảnh lớn hơn. 

Name:	20170113_221603.jpg 
Views:	2 
Size:	239.7 KB 
ID:	30767
    laser CO2, động cơ bước , nhìn mạch cắt như lưỡi cưa, chắc bạn thấy sản phẩm nó như thế này đúng không, nói thật mình cũng thất vọng, cắt xấu hơn cả plasma cnc, nhưng dòng fiber thì khác nhé. Trung Quốc bây giờ người ta chào máy đột cnc thay bằng laser fiber hết rồi nhé.Ai bảo cắt Plasma cnc thì không làm được tủ, để cắt bằng plasma cho chất lượng đẹp phải phụ thuộc vào cấu hình nhé, phần lớn máy bán trên thị trường là dòng công suất lớn, chỉ dùng để cắt bản mã là chính nên cắt vật liệu mỏng , tốc độ cao là không thể. Máy mình thiết kế cắt lỗ 5mm đây nhé tốc độ cắt 7000mm/phút với thép 1,5mm)
    Click vào ảnh để xem ảnh lớn hơn. 

Name:	WP_20160523_15_44_05_Pro.jpg 
Views:	2 
Size:	205.6 KB 
ID:	30768
    Thông số máy cắt:
    -Nguồn power max85A, bép cắt 45A, (Hypertherm),nếu dùng bép cắt bép cắt FineCut thì mạch nó bé, nó còn đẹp nữa.
    - Cắt ngập nước chông cong vênh, khói bụi.
    - Hệ thông dẫn động , dùng ray trượt vuông 20 và 15, cho độ chính xác cao+ cơ khí cứng vững.
    - Dùng động cơ ACservo cho tốc độ cao và độ phân dải lớn nên đường cắt mịn.
    Thế đã đủ làm được tủ điện hàng chợ chưa, cao cấp thì không dám nói.Các máy trên thị trường thường dùng ray kiểu thang máy nên không thể chạy nhanh được, đương nhiên lỗ 5mm không bao giờ cắt được, với nguồn công suất lớn mới chỉ đột lỗ thôi chắc đường kính nó còn to hơn 5mm. Vây nên tùy dùng vào việc gì thì thiết kế cho hợp lý là làm được hết.
    Dịch vụ cắt Laser fiber- Plasma- Oxy/gas CNC tại HN. Việt Anh: 0913209856

8. Thành viên đã cám ơn haianhelectric cho bài viết hữu ích này:

Thợ cả Diyodira's Avatar
    Cám ơn
    366
    Được cám ơn 664 lần
           ở 452 bài viết
    Thôi mấy anh bớt tự hào, bớt vạch áo cho người xem, ông thì mua đồ china về bán, tòan đồ tồn kho lỗi mà cứ như là siêu nhân ... Người thì mới làm được dăm ba cái thì chê này khen nọ, khẳng định kia, tụi mẽo nó làm máy có cần ray 25 15 gì đâu, mà nói thật vn nếu ông nào nói làm máy chạy đẹp hơn hoặc bằng nó tui mất gì cũng được. Máy móc còn nhiều điều phải học lắm, và càng làm mới thấy mình càng nhỏ bé, lo mà nghiên cứu cải tiến ngày càng nội địa hóa nhiều để ít lệ thuộc nước ngòai, chứ làm plasma chạy như tui với mấy ông, ba cái trẻ trâu thời nay, thì có gì khó và có hay ho gì mà lên đây múa mép lung tung, cnc giờ bà bán rau ngòai chợ cũng dùng để sọc sợi rau muốn mà, ỏai mấy a quá.

10. Có 2 thành viên đã cám ơn Diyodira cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 7
    Cám ơn
    26
    Được cám ơn 383 lần
           ở 281 bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi Diyodira Xem bài viết
    Thôi mấy anh bớt tự hào, bớt vạch áo cho người xem, ông thì mua đồ china về bán, tòan đồ tồn kho lỗi mà cứ như là siêu nhân ... Người thì mới làm được dăm ba cái thì chê này khen nọ, khẳng định kia, tụi mẽo nó làm máy có cần ray 25 15 gì đâu, mà nói thật vn nếu ông nào nói làm máy chạy đẹp hơn hoặc bằng nó tui mất gì cũng được. Máy móc còn nhiều điều phải học lắm, và càng làm mới thấy mình càng nhỏ bé, lo mà nghiên cứu cải tiến ngày càng nội địa hóa nhiều để ít lệ thuộc nước ngòai, chứ làm plasma chạy như tui với mấy ông, ba cái trẻ trâu thời nay, thì có gì khó và có hay ho gì mà lên đây múa mép lung tung, cnc giờ bà bán rau ngòai chợ cũng dùng để sọc sợi rau muốn mà, ỏai mấy a quá.
    thực sự các hệ thống cắt plasma đúng công nghiệp nó dùng ray tàu lửa phay lại, trượt trên bạc đạn, ko có sang như dân VN dùng ray đâu bác ơi
    lh: Nam 0989 050 650

12. Thành viên đã cám ơn terminaterx300 cho bài viết hữu ích này:

Thợ bậc 5
    Cám ơn
    75
    Được cám ơn 177 lần
           ở 72 bài viết

Chất lượng vết cắt phụ thuộc vào các yếu tố sau:
    - Cơ khí thì ray trượt vuông đương nhiên phải hơn ray tàu hỏa rồi, nó cho tốc độ cao hơn, chính xác hơn đương nhiên lắp đặt và cân chỉnh khó hơn.
    - Cân chỉnh và thiết kế cơ khí cũng rất quan trọng, cái này thì tùy thuộc vào mỗi người , kinh nghiệm học hỏi rất quan trọng.
    - Dùng AC servo đương nhiên phải ngon hơn DC servo và động cơ bước, cái này nó rất quan trọng vì tốc độ chạy cao, độ phân giải cao cho chất lượng vết cắt đẹp nhưng turning nó hơi khoai.Nói chung tùy vào mục đích sử dụng thôi, nếu cắt thép mỏng với nguồn hypertherm chạy tốc độ 11m/phút thì động cơ bước có chạy được không, chạy chậm thì chất lượng vết cắt lại xấu.
    - Với plasma thì chiều cao cắt rất quan trọng, cắt có vuông góc, thẳng hay không đều phụ thuộc vào nó hết. Thường thì ngươi ta hay dùng THC với động cơ DC cho trục Z làm việc độc lập, nhưng dùng loại này nhược điểm là phản ưng chậm khi cắt tốc độ cao, chiều cao mỏ cắt lúc bám theo phôi không đều do dùng theo kiểu đảo chiều liên tục.THC dùng với AC servo thì tốc độ phản ứng nhanh, bám theo phôi tương đôi chuẩn, nhược điểm khó sử dụng.
    - Nguồn thì Mỹ đứng đầu bảng rồi, chất lượng vết cắt đẹp, bảo hành dài hạn. Đôi khi người Mỹ ngủ quên hay sao ý , vừa rồi nguồn 105A hỏng thay nguồn Trung Quốc vào, không ngờ nó cắt đẹp cũng gần bằng nó luôn, giá thành thì rẻ bằng 1/4 , còn bền hay không thì không biết. Nhược điểm nhiễu kinh khủng.
    - Bộ điều khiển thì mình chưa dùng đồ xịn bao giờ, dùng Mach3 nhưng thấy không ổn lắm, chuyển sang hàng TQ thấy chạy ổn định, chống nhiễu tốt,dễ sử dụng.
    - Nói về mức độ nội địa hóa: Nói thì dễ, làm thì khó, hiện có mỗi bộ THC là của Robot3t thôi, sử dụng cũng mệt lắm, đang cùng với bên Robot3t cải tiến liên tục. Làm được cái khung với chọn đồ tốt tốt lắp ráp chắc ngon hơn mua cả bộ của TQ.
    - Tôi thì chả chơi chê bai ai cả, bán hàng thì phải quảng cáo thôi. Có ít kinh nghiệm chia sẻ cho mọi người vậy thôi.
    Dịch vụ cắt Laser fiber- Plasma- Oxy/gas CNC tại HN. Việt Anh: 0913209856

14. Thành viên đã cám ơn haianhelectric cho bài viết hữu ích này:

Đang ở
    Hà Nội, Việt Nam
    Cám ơn
    8
    Được cám ơn 26 lần
           ở 12 bài viết
    Tâm đắc với ý kiến của anh. Những người làm trong nghề lâu năm mới thấy!

Đang ở
    Hà Nội, Việt Nam
    Cám ơn
    8
    Được cám ơn 26 lần
           ở 12 bài viết
    Một điều mà các bạn quên không để ý là: Một sản phẩm khi đưa ra thị trường, ngoài việc đáp ứng yêu cầu công việc ra thì cái quan trọng nhất vẫn là Tính ổn định. Mình làm Victor Thermal Dynamics nên đi hỗ trợ lắp đặt cho các đơn vị chuyên dựng máy khá nhiều. Tính ổn định chưa được tốt lắm. Cái này các bạn nên chú tâm

Thợ phụ bậc 2 tuangianglion's Avatar
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần
           ở 0 bài viết

máy cắt cnc plasma

Bạn liên hệ với số này : 0974 613 333
    Hoặc vào cái web này có người tư vấn cho bạn
    Máy cắt CNC plasma

Thợ phụ bậc 1
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 3 lần
           ở 2 bài viết
    Cho em nổ tý. Máy của bên em chỉ có giá dưới 100 thôi.
    https://m.facebook.com/groups/139168...49&ref=m_notif
    https://m.youtube.com/watch?v=NYue60Za2ls

Thợ phụ bậc 1
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 3 lần
           ở 2 bài viết
    Chẳng má nào vừa cả, càng về sau bom càng nặng, hàng ngàn kiloton.
    Cho em nổ tý. Máy bên em đầy đủ tính năng nhưng chỉ có giá dưới 100 thôi
    https://m.facebook.com/groups/139168...49&ref=m_notif

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Các Chủ đề tương tự

1. Tư vấn dựng máy máy cnc plasma 2mx6m
    Bởi quangkhanh trong diễn đàn Máy cắt Plasma, Oxy-Gas CNC
    Trả lời: 189
    Bài viết cuối: 02-09-2016, 04:16:19 PM
  2. Tư vấn máy cnc cũ
    Bởi ronaldinho_07 trong diễn đàn Máy phay CNC
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 09-05-2016, 09:46:16 AM
  3. [Cần tư vấn] Anh em tư vấn giúp vè driver AC Servo yaskawa này với.
    Bởi terminaterx300 trong diễn đàn Driver DC/AC servo motor
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 29-03-2016, 08:57:20 AM
  4. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-11-2014, 09:54:57 PM
  5. Cần tư vấn mua máy CNC
    Bởi binhdinh trong diễn đàn Máy phay CNC
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 01-10-2014, 07:57:15 AM