1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 43 của 43

Chủ đề: Góp ý về hỗ trợ quảng cáo trên diễn đàn

Thợ bậc 7 Trung Le's Avatar
    Cám ơn
    166
    Được cám ơn 75 lần
           ở 69 bài viết
    Em là lính mới,,em xin có ý kiến ntn..em suy nghĩ từ thực tế bên ngoài áp dụng vào forum này để forum mình tồn tại dài lâu..em xin nói:
    1 chỗ ngồi bán rau ở bất cứ loại chợ lớn,, chợ nhỏ,,, muốn có một chỗ ngồi để hàng ngày bán còn phải nộp tiền chỗ ngồi cho ban quản lý của chợ.. và theo em nhìn va nhận biết thi mục chủ đề MUA BÁN ở forum này đâu khác so với 1 chợ mua bán bên ngoài..trong khi bên ngoài để có 1 gian hàng bán cố định thi số tiền bỏ ra mua cũng ko hề rẻ..và giá trị giao dich thương mai của 1 món hàng qua MUA BÁN của forum minh cũng đau pải la thấp so với bên ngoài đâu a(100k,,500k,,tham chí lên 30..50trieu). Điều này bác DŨNG GAMO,,bac DŨNG H-D biết mà..(em cảm ơn 2 bác song DŨNG nhé.). vậy ý kiến em là ai đăng chủ đề CẦN BÁN,, CẦN MUA.. nói chung người BÁN đươc hàng của mình giá tri từ bao nhiêu tiền trở lên(em không dám đưa ra định mức ạ) TRƯỚC là tinh thần TỰ GIẮC,, và TÙY TÂM gửi 1 chút gọi là tiền chỗ ngồi,,đến ban quản lý chợ( à quên FORUM) theo cách gửi mệnh giá của thẻ điên thoai,,1 thời gian ngắn sẽ thành 1 thói quen của các CHỦ HÀNG bán được hàng la chạy đi mua thẻ đien thoai....thi bác ẾCH( tên j ko gọi lại tên là hi..vv) lên và phải có THÔNG TƯ thu phí bán được hàng vào quy định và thông báo để mọi thành viên biết.. ngược lai thì forum cung tạo 1 sự ưu ái j j đó (em chưa nghi đc) cho những thanh viên mua va bán... ý kiến em xin hết
    --- À.....EM VÀ ANH ẾCH hay MẤY BÁC CHỨC TO Ở ban quan trị Forum KO BIẾT J NHAU ĐÂU NHÉ các bác..em CHI BIÊT đến kaka ếch là em sai quy đinh bi band nick trước tết vừa rồi..

2. Thành viên đã cám ơn Trung Le cho bài viết hữu ích này:

CKD

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    13
    Được cám ơn 1 lần ở 1 bài viết

đặt banner quảng cáo

cho e 1 chổ nhé,thanks

Thợ phụ bậc 2
    Cám ơn
    13
    Được cám ơn 1 lần ở 1 bài viết