1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Kết quả 1 đến 20 của 24

Chủ đề: (TQ)tạp hóa của mr.fun up hàng ngày-ship tới đảo luôn

Threaded View

Previous Post Previous Post   Next Post Next Post
    Thợ bậc 4 mr.fun's Avatar
    Đang ở
    Usa
    Cám ơn
    38
    Được cám ơn 8 lần
           ở 7 bài viết

Red face (TQ)tạp hóa của mr.fun up hàng ngày-ship tới đảo luôn

Xin chào quý ông bà cô bác, các anh chị em cùng toàn thể các bạn thiếu niên nhi đồng. Tình hình là thấy moị người trên 4r mua bán tấp nập quá, em cũng xin mạn phép mở gian hàng tạp hóa nho nhỏ phục vụ quý vị. Ai ở gần thì mời sang chỗ em trực tiếp luôn (em ở Cần Thơ) còn ở xa em ship ra tới biển đảo luôn ( không free ship nhé ^^)
    * chú ý: Giao dịch sòng phẳng, uy tín, tình cảm. Lỡ mà cảm thấy không yêu đừng nói lời cay đắng dễ xa nhau
    Thôi dài dòng quá mất thời gian, tốn kém tài nguyên diễn đàn, e mạn phép up đỡ vài món mở hàng:

1: mã "RX1"---> xi lanh xoay khí nén SMC to cụi, nặng trịch, góc xoay 180 độ, cốt phi 17, có sẵn chốt lv. Tình trạng tốt, , ốc lục giác 2 đầu hơi sét tí ( chắc do để lâu chuột đái vào) Bác nào không thích thì thay ốc mới cho đẹp chứ em là em chưa tháo con nào ra cả. Còn nhãn nên các bác thông tin thêm gg giúp ạ--> giá 900k
    Click vào ảnh để xem ảnh lớn hơn. 

Name:	xl1.PNG 
Views:	1099 
Size:	718.9 KB 
ID:	35107
    2: mã "RX2"---->cũng là xi lanh xoay khí nén, cũng nặng, góc xoay 90 độ, cốt 15, có 1 khe rộng 7mm, sâu 5mm trên đầu cốt( xem hình). Tình trạng ok, trầy tróc tí son phấn không ảnh hưởng gì--> giá 450k/cái Khuyến mãi cho bác nào lấy nguyên cặp.

Name:	rx2.jpg 
Views:	1 
Size:	603.8 KB 
ID:	35108
    cập nhật bác thuyetnq đã lấy 1 em "RX2", em còn lại bác nào rước hộ nhé
    3: mã "X1" ---> Xi lanh SMC CDJ2D16-100-B, hành trình 100mm, ti đường kính 5mm. Tình trạng như mới, còn cảm biến gắn trên thân, 1 cây tháo van tiết lưu ra bỏ đâu quên mất--> giá 180k/cây. Khuyến mãi bác nào lấy nguyên cặp.

Name:	x1.PNG 
Views:	0 
Size:	755.3 KB 
ID:	35104
    4: mã "S1"--> trượt khí nén SMC CY1R10H-300 kích thước như hình (gạch nhà e 3 tấc vuông). Tình trạng trầy trụa, cấn móp chút đỉnh không ảnh hưởng, còn 2 con cảm biến trên thân---> giá 300k

Name:	s1.PNG 
Views:	1093 
Size:	722.8 KB 
ID:	35105

Còn ít đồ tá lả âm binh em up hình đỡ, cho nợ cái giá, giờ em đi ngủ, bữa sau em cập nhật giá cho các bác

Name:	Capture.PNG 
Views:	23 
Size:	1.05 MB 
ID:	35106
    Lần sửa cuối bởi mr.fun, ngày 12-04-2017 lúc 06:14:22 PM.

Các Chủ đề tương tự

1. D1 tới D5 , R0.5 tới R4 hàng taiwan ai cần thì ới nhóe !
    Bởi thanhluan117 trong diễn đàn Cần bán
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 27-03-2017, 03:18:08 PM
  2. Có bác nào nhận ship hàng này ko a
    Bởi Letungquang trong diễn đàn Cần mua
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-12-2015, 10:26:19 AM
  3. Công Việc Hàng Ngày Của Thư CNCVT
    Bởi thucncvt trong diễn đàn Dịch vụ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 26-01-2015, 11:41:38 PM