1. Chú ý: Các bạn nên tham khảo Nội quy trước khi viết bài (click vào liên kết bên dưới).
    * Nội quy và Thông báo diễn đàn CNCProVN.com
    * Nếu bạn thấy hứng thú với bài viết. Hãy dùng chức năng Share to facebook để chia sẻ bài viết lên facebook.

Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Combo mê ly ...mời các bác tham quan.

Thợ bậc 6 puskinu's Avatar
    Cám ơn
    72
    Được cám ơn 58 lần
           ở 40 bài viết

Combo mê ly ...mời các bác tham quan.

Một chút về tiểu sử: Sau khi sinh ra, lớn lên học tập và làm việc tại Nhật, e ý đã du lịch qua Trung Quốc rồi đến Hải Phòng và cập bến nhà e. Vì sao e biết: Vì e trực tiếp nhìn e ý từ một con C frame toàn tiếng Nhật chi chít, trong container cảng Hải Phòng.

Một chút về hình thức: Khung xương toàn bộ của e ý là nhôm dày 13mm. Kết cấu hình hộp bên trong có gân tăng cường cứng vững chống võng, chống giằng. Kích thước phủ bì : DxRxC: 1000mm x 247mm x 130 mm ( 2 bên hông ốp cao 225mm).
    Ray THK HSR 20 4 rãnh bi, 2 con trượt mỗi bên. Khoảng cách 2 ray tính từ tâm là 170mm.Ray vẫn còn sáng bóng, các vết đen là dầu mỡ e chùi chưa sạch. Quá rộng rãi cứng vững, ít combo nào đc như thế.
    Visme NSK 2550 ( Quá ngon cho máy gỗ, còn không thì dạo này có rất nhiều bác bán visme 25 phù hợp)
    BK - BF đầy đủ
    Hành trình làm việc 610mm

E ấy còn có sẵn hàng ốc bắt thanh ren cho máy gỗ nếu ko thích dùng visme. Đã có sẵn mặt bích 220mm x 210mm phay hạ bậc dễ dàng tháo lắp. Và mặt trước cũng đc hạ bậc để lắp trục z vuông góc.
    Trọng lượng: gần 40 kg.

Với khoảng cách bắt ray, kết cấu khung hộp có gân tăng cường bên trong, đảm bảo cho các tác vụ nặng, tốc độ. Và với cấu tạo khung như thế này sẽ mang đến giải pháp chắn bụi hoàn hảo.

Và cuối cùng là giá cả: Tuy là nhôm nhưng e ấy nặng mà giá lại ko nặng như giá nhôm : 4,5 tr cho một combo hoàn hảo cho việc lắp đặt vì kết cấu của nó bắt theo hướng nào cũng hạn chế giằng xéo, phục vụ đc đa số nhu cầu máy router và máy H, thậm chí máy C () có yêu cầu hành trình 600mm .

Một số hình ảnh của e nó, chụp bằng máy iphone 10 nên màn hình hiển thị ko nổi, nhìn bên ngoài e ấy lung linh hơn nhiều :

SDT: 0964 755 546
    Xin cảm ơn các bác.
    Lần sửa cuối bởi puskinu, ngày 16-04-2016 lúc 12:47:56 AM.
    Đ/c: Hà Nội.puskinu@gmail.com.

Thợ bậc 6 puskinu's Avatar
    Cám ơn
    72
    Được cám ơn 58 lần
           ở 40 bài viết
    Ngày lễ nên ko chuyển tiền chuyển hàng đươc nhưng hàng cũ đã có đặt cọc hết, 1 e dành cho phay và 1 e dùng cho tiện cnc, 3 hôm nữa hàng mới về như thế này. Bác nào có nhu cầu lấy luôn 2 cái để dựng con máy H 6060 thì pm e để đc hưởng giảm giá nhé. Thank các bác
    Đ/c: Hà Nội.puskinu@gmail.com.

Các Chủ đề tương tự

1. Nhờ các bác xem giúp
    Bởi mig21 trong diễn đàn Power
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 28-09-2015, 12:30:14 AM
  2. xin các bác xem giúp
    Bởi cnclaivung trong diễn đàn Phần mềm ART
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 21-08-2015, 10:15:40 AM
  3. [Hỏi]: Bộ điều khiển EZMC36I xài với motor nào các bác?
    Bởi ghoang trong diễn đàn Break Out Board, Controller
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 05-12-2014, 10:33:24 AM
  4. SPD 5517 Vexta driver nhờ các bác tư vấn giúp em ạ
    Bởi jacky chain trong diễn đàn Driver Step motor
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-07-2014, 10:43:08 AM